Kayayyaki

Strand PC don Tankin LNG

Takaitaccen Bayani:


Bayanin samfur

Alamar samfur

Wannan samfurin ya dace da ingantaccen tsarin kankare na ayyukan tankin ajiyar LNG da yin amfani da shi a cikin wasu ƙananan yanayin zafi. Tsarinsa shine 1X7 kuma madaidaicin adadi shine 15.20mm, 15.7mm & 17.80mm. Ana aiwatar da karkacewar izinin diamita daidai gwargwadon+0.20mm, -0.10mm. Matsayin ƙarfin shine 1860Mpa; jimlar elongation a ƙarƙashin matsakaicin ƙarfi (Agt) ana buƙatar zama ≥5.0%; karaya bayan karyewa filastik ne; ƙimar raguwar sashin waya (Z) shine ≥25%; da diamita na tsakiyar waya ne ba kasa da 1.03 sau na waje waya diamita. Igiyar ba ta da wuraren walda. Yana da kyau anchoring yi-low zafin jiki. A -196 +/- 5 ° C, an daidaita igiyar tare da taron anchorage, maƙallan ingancin anchorage (ή) shine ≥95%, kuma jimlar tsawo a ƙarƙashin matsakaicin nauyin shine ≥2.0%. Yana da zaɓin farko don injiniyan tashin hankali na bangon tankin LNG na kankare. Samfurin zai iya cika buƙatun prEN10138, EN14620-3 da sauran ƙa'idodi.

Muna da ma'aikata ribarmu ta sirri, ƙira da ƙungiyar salo, ƙungiyar fasaha, ma'aikatan QC da ma'aikatan kunshin. Yanzu muna da tsauraran matakai masu kyau don kowane tsari. Hakanan, duk ma'aikatan mu suna da ƙwarewa a batun bugu don samfurin Kyauta don Kayan Haɗin Haɗin Haɗin Haɗin PC Karfe tare da Mafi kyawun Farashin China, Kasancewa ƙaramin kamfani mai tasowa, maiyuwa ba za mu kasance mafi fa'ida ba, amma mun kasance muna ƙoƙarin mafi girman kasancewar ku abokin tarayya.
Samfurin kyauta don China Karkace Ribbed Wire, Non-Alloy Wire, Ana samar da samfuran mu tare da mafi kyawun kayan. Kowane lokaci, koyaushe muna haɓaka shirin samarwa. Domin tabbatar da ingantaccen inganci da sabis, mun mai da hankali kan tsarin samarwa. Muna da babban yabo ta abokin tarayya. Mun jima muna fatan kafa alaƙar kasuwanci tare da ku.

Mahimman sigogi & ƙa'idodin tunani

Tsayin Nunin D/mm Ƙarfin Ƙarfin Rm/Mpa Matsakaicin Force Fm/KN Matsakaicin Ƙimar Mafi Girma Force Fm max/KN ≥ 0.2% Hujja Force Fp0.2/KN ≥ Tsawa a ƙarƙashin Max. Force L0≥500mmm Agt/% ≥ Shakatawa
Load na farko shine % Fma 1000h Relaxationr/% ≤
15.20 1860 260 288 229 5.0 70 2.0
15.70 279 309 246 80 3.5
17.80 355 391 313

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka